Bếp điện từ đôi Kangaroo KGIC48D1C với công suất 4.800W, được ứng dụng công nghệ Inverter rất tiết kiệm điện và tích hợp thêm tính năng Booster gia nhiệt nhanh, mang đến hiệu quả nấu nướng vượt trội và an toàn, lý tưởng cho gia đình hiện đại.
Với tổng công suất 4.800W, mỗi vùng nấu của bếp từ có công suất 2.200W và có thể đạt 2.400W khi sử dụng chức năng Booster để gia nhiệt nhanh, giúp rút ngắn thời gian nấu nướng, đặc biệt khi bạn cần nấu các món ăn nhanh như luộc, xào. Mỗi vùng nấu có kích thước 19cm, phù hợp với các nồi có đáy phẳng nhiễm từ (gang, inox 304,...), đảm bảo hiệu suất nấu tối ưu.