Smart Tivi LG 43UA7350 4K 43 Inch
Thương hiệu: LG
6.600.000₫ 9.990.000₫ - 34%
Mô tả:
Smart Tivi LG 43UA7350 4K 43 Inch – Lựa Chọn Hoàn Hảo Cho Không Gian Hiện Đại
Hình ảnh thực tế TCL 43UA7350 Fullbox giao lắp cho khách:
Video Sản phẩm TCL 43UA7350:
Giới Thiệu Về Thương Hiệu LG – Hiện Thân Của Sáng Tạo Và Chất Lượng Cuộc Sống
1. Trải Nghiệm Giải Trí Sống Động Toàn Diện – Nơi Mọi Giác Quan Được Đánh Thức
HDR10
Công Nghệ 4K Super Upscaling Trên TV LG
AI Sound Pro Trên TV LG
2. Trung Tâm Điều Khiển Thông Minh AI Cho Ngôi Nhà Bạn – Trải Nghiệm Vượt Trội Từ LG
Bộ Xử Lý α7 AI 4K Gen8
Cá Nhân Hóa Tối Đa: Từ Giọng Nói Đến Sở Thích Riêng
Điều Khiển Ma Thuật và Tìm Kiếm Thông Minh Vượt Trội
3. Giải Trí Không Giới Hạn Cho Mọi Nhu Cầu – Từ Phim Ảnh Đến Gaming
Smart Tivi LG 43UA7350 4K 43 Inch mở ra một thế giới giải trí đa dạng, đáp ứng mọi sở thích.
Thế Giới Game Thủ Sẵn Sàng Chinh Phục:
VRR (Variable Refresh Rate) lên đến 60Hz: Trải nghiệm chơi game mượt mà hơn, giảm thiểu hiện tượng xé hình.
VRR và ALLM Trên TV LG
HGiG Mode: Tận hưởng hình ảnh HDR chân thực nhất trong game, đúng như ý đồ của nhà phát triển.
Rạp Chiếu Phim Tại Gia Chuẩn Điện Ảnh:
Hệ Điều Hành webOS 25: Luôn Mới Mẻ, Tiện Lợi và An Toàn:
Hệ Điều Hành webOS 25 Trên TV LG
4. Thiết Kế Phù Hợp Mọi Không Gian – Nét Chấm Phá Tinh Tế
Với kích thước 43 inch, Smart Tivi LG 43UA7350 sở hữu thiết kế hiện đại, viền mỏng, dễ dàng hòa hợp với nhiều không gian nội thất khác nhau, từ phòng khách nhỏ, phòng ngủ cho đến phòng làm việc cá nhân. Chân đế vững chãi cùng khả năng treo tường linh hoạt (VESA 200x300) giúp bạn dễ dàng bố trí TV theo ý muốn.
Bảng Thông Số Kỹ Thuật Smart Tivi LG 43UA7350 4K 43 Inch
Đặc Điểm Thông Số
Loại Tivi Smart Tivi 4K UHD
Kích cỡ màn hình 43 inch
Model 43UA7350
Độ phân giải 4K Ultra HD (3,840 x 2,160)
Loại đèn nền Trực tiếp (Direct LED)
Bộ xử lý hình ảnh Bộ xử lý α7 AI 4K thế hệ thứ 8
Tốc độ làm mới 60Hz Native
HDR HDR10 / HLG
Công nghệ hình ảnh 4K Super Upscaling, Dynamic Tone Mapping, FILMMAKER MODE™, 10 chế độ hình ảnh
Công suất loa / Kênh 20W / 2.0 Kênh
Tính năng Gaming VRR (lên tới 60Hz), ALLM, HGiG, Game Optimizer
Hệ điều hành webOS 25 (với webOS Re:New Program)
Remote Điều khiển thông minh MR25 (Magic Remote) tích hợp
Kết nối không dây Wi-Fi 5, Bluetooth 5.1
Cổng HDMI 3 cổng (hỗ trợ eARC, ALLM)
Cổng USB 2 cổng (v 2.0)
Kích thước không chân (RxCxS) 957 x 559 x 58.3 mm