Smart Tivi LG 50 inch NanoCell 4K AI 50NANO80ASA
Thương hiệu: LG
10.670.000₫ 12.990.000₫ - 18%
Mô tả:
Smart Tivi NanoCell LG 50NANO80ASA 50 inch AI 4K 2025 viền mỏng, Nano Color siêu thực, HDR10 sắc nét, chip α7 Gen8 mạnh mẽ, webOS 25 thông minh.
Smart Tivi LG 50 inch NanoCell 4K AI 50NANO80ASA (2025) - Màu Sắc Chân Thực, Giá Tốt!
Giới thiệu về thương hiệu LG – Sáng tạo vì một cuộc sống tốt đẹp hơn
Tập tin:LG logo (2014).svg – Wikipedia tiếng Việt
Thông Số Kỹ Thuật của Smart Tivi LG 50 inch NanoCell 4K AI 50NANO80ASA :
Thông số kỹ thuật Chi tiết
Loại Tivi Smart Tivi NanoCell
Kích cỡ màn hình 50 inch
Độ phân giải 4K (Ultra HD)
Loại màn hình Đèn nền: LED nền (Direct LED), Tấm nền: Hãng không công bố
Hệ điều hành webOS 25
Chất liệu chân đế Vỏ nhựa lõi kim loại
Chất liệu viền tivi Nhựa
Nơi sản xuất Indonesia
Năm ra mắt 2025
Bộ xử lý α7 AI Processor 4K Gen8
Tần số quét thực 60 Hz
Điều khiển bằng điện thoại Ứng dụng LG ThinQ
Điều khiển bằng giọng nói LG Voice Recognition, LG Voice Search (tiếng Việt), Alexa (Chưa TVi)
Chiếu hình từ điện thoại LG ThinQ, AirPlay 2, Google Cast
Remote thông minh Magic Remote
Kết nối thiết bị nhà LG ThinQ, Apple HomeKit
Ứng dụng phổ biến YouTube, Netflix, Galaxy Play (Fim+), FPT Play, TV 360, VieON
Công nghệ âm thanh Tổng 20W (2 loa), Clear Voice Pro, AI Acoustic Tuning, LG Sound Sync, TV Sound Mode Share, α7 AI Sound Pro (Virtual 9.1.2 Up-mix), WOW Orchestra