Smart Tivi NanoCell LG 50NANO80ASA 50 inch AI 4K 2025 viền mỏng, Nano Color siêu thực, HDR10 sắc nét, chip α7 Gen8 mạnh mẽ, webOS 25 thông minh.
Thông Số Kỹ Thuật của Smart Tivi LG 50 inch NanoCell 4K AI 50NANO80ASA :
| Thông số kỹ thuật | Chi tiết |
|---|---|
| Loại Tivi | Smart Tivi NanoCell |
| Kích cỡ màn hình | 50 inch |
| Độ phân giải | 4K (Ultra HD) |
| Loại màn hình | Đèn nền: LED nền (Direct LED), Tấm nền: Hãng không công bố |
| Hệ điều hành | webOS 25 |
| Chất liệu chân đế | Vỏ nhựa lõi kim loại |
| Chất liệu viền tivi | Nhựa |
| Nơi sản xuất | Indonesia |
| Năm ra mắt | 2025 |
| Bộ xử lý | α7 AI Processor 4K Gen8 |
| Tần số quét thực | 60 Hz |
| Điều khiển bằng điện thoại | Ứng dụng LG ThinQ |
| Điều khiển bằng giọng nói | LG Voice Recognition, LG Voice Search (tiếng Việt), Alexa (Chưa TVi) |
| Chiếu hình từ điện thoại | LG ThinQ, AirPlay 2, Google Cast |
| Remote thông minh | Magic Remote |
| Kết nối thiết bị nhà | LG ThinQ, Apple HomeKit |
| Ứng dụng phổ biến | YouTube, Netflix, Galaxy Play (Fim+), FPT Play, TV 360, VieON |
| Công nghệ âm thanh | Tổng 20W (2 loa), Clear Voice Pro, AI Acoustic Tuning, LG Sound Sync, TV Sound Mode Share, α7 AI Sound Pro (Virtual 9.1.2 Up-mix), WOW Orchestra |