Bếp điện từ đôi Kangaroo KGIC48D1C
Thương hiệu: Kangaroo
4.080.000₫
Mô tả:
Mô tả đang cập nhật
Bếp điện từ đôi Kangaroo KGIC48D1C với công suất 4.800W, được ứng dụng công nghệ Inverter rất tiết kiệm điện và tích hợp thêm tính năng Booster gia nhiệt nhanh, mang đến hiệu quả nấu nướng vượt trội và an toàn, lý tưởng cho gia đình hiện đại.
Hình ảnh sản phẩm Bếp điện từ đôi Kangaroo KGIC48D1C:
Đánh giá chi tiết về bếp điện từ đôi Kangaroo KGIC48D1C
Công nghệ Inverter tiết kiệm điện
Công suất mạnh mẽ
Với tổng công suất 4.800W, mỗi vùng nấu của bếp từ có công suất 2.200W và có thể đạt 2.400W khi sử dụng chức năng Booster để gia nhiệt nhanh, giúp rút ngắn thời gian nấu nướng, đặc biệt khi bạn cần nấu các món ăn nhanh như luộc, xào. Mỗi vùng nấu có kích thước 19cm, phù hợp với các nồi có đáy phẳng nhiễm từ (gang, inox 304,...), đảm bảo hiệu suất nấu tối ưu.
Dễ sử dụng
Chức năng giữ ấm và các tiện ích khác
Tính năng an toàn vượt trội
Thông số kỹ thuật
  • Kiểu bếp: Bếp từ đôi
  • Số vùng nấu: 2
  • Đường kính: 19cm
  • Chất liệu mặt bếp: Kính chịu lực, chịu nhiệt
Tiện ích & Tính năng
  • Bảng điều khiển: Cảm ứng
  • Hẹn giờ: Có
  • Khóa trẻ em: Có
Công suất & Nguồn điện
  • Công nghệ Inverter: Có
  • Công suất: 4.800W
  • Nguồn điện áp: 220V - 240V/50Hz - 60Hz