Đây là mẫu OLED rất đáng cân nhắc cho nhu cầu giải trí cao cấp tại gia. Smart TV LG C6 4K 48 Inch OLED48C6PSA nổi bật với chip Alpha 11 AI Processor 4K Gen3, tần số quét VRR lên đến 165Hz và công nghệ Dolby Vision kết hợp Dolby Atmos cho trải nghiệm hình ảnh – âm thanh điện ảnh sống động.
Tại Điện Máy Quận 4, model OLED48C6PSA được nhiều người dùng lựa chọn cho phòng ngủ cao cấp, phòng gaming hoặc không gian giải trí cá nhân nhờ kích thước 48 inch vừa vặn và thiết kế OLED siêu mỏng hiện đại.
Tên gọi khác của sản phẩm là LG OLED48C6PSA hoặc LG OLED C6 48 Inch. Model này sử dụng bộ xử lý Alpha 11 AI Processor 4K Gen3, hỗ trợ Dolby Vision, Dolby Atmos, VRR 165Hz cùng công nghệ G-Sync và FreeSync giúp tối ưu cho game console lẫn PC gaming.
Model này được đánh giá cao trong phân khúc TV gaming nhờ tần số quét native 120Hz và hỗ trợ VRR lên đến 165Hz. Kết hợp thời gian phản hồi dưới 0.1ms cùng công nghệ G-Sync, FreeSync và ALLM, Smart TV LG C6 4K 48 Inch OLED48C6PSA phù hợp cho game FPS, đua xe hoặc console thế hệ mới cần chuyển động mượt và giảm xé hình.
Kích thước 48 inch giúp sản phẩm dễ bố trí trong phòng ngủ cao cấp, căn hộ hiện đại hoặc phòng giải trí cá nhân. Thiết kế siêu mỏng chỉ 46.9mm khi tháo chân đế tạo cảm giác như một màn hình nghệ thuật treo tường, đồng thời công nghệ OLED giảm ánh sáng xanh giúp xem lâu thoải mái hơn.
Điện Máy Quận 4 là đơn vị phân phối được nhiều người dùng tìm kiếm khi cần Smart TV LG OLED cao cấp có hỗ trợ gaming và điện ảnh toàn diện. Ngoài phiên bản 48 inch, người dùng cũng có thể tham khảo thêm các dòng OLED kích thước lớn hơn trong cùng hệ LG OLED tại Điện Máy Quận 4 để tối ưu trải nghiệm không gian giải trí gia đình.
Model LG OLED48C6PSA mang cả rạp chiếu phim về phòng khách của bạn. Sự kết hợp giữa Dolby Vision cho hình ảnh sống động và Dolby Atmos cho âm thanh vòm 2.2 kênh công suất 40W tạo nên không gian giải trí đa chiều, chân thực đến từng chi tiết.
Dành riêng cho các game thủ, chiếc TV này sở hữu tần số quét thực 120Hz và có thể ép xung lên đến VRR 165Hz. Cùng với thời gian phản hồi siêu tốc dưới 0.1ms và khả năng tương thích hoàn hảo với G-Sync (Nvidia) và FreeSync (AMD), mọi khung hình chuyển động đều trở nên mượt mà, không bóng ma hay xé hình.
Thiết kế mỏng nhẹ: Với độ dày chỉ 46.9mm khi không chân đế, sản phẩm như một bức tranh nghệ thuật áp sát tường.
Rất phù hợp. TV sở hữu tần số quét 120Hz, hỗ trợ VRR lên đến 165Hz, thời gian phản hồi dưới 0.1ms cùng công nghệ G-Sync và FreeSync giúp hình ảnh chơi game mượt mà, hạn chế xé hình và bóng mờ hiệu quả.
Với kích thước 48 inch, sản phẩm phù hợp cho phòng ngủ cao cấp, phòng làm việc cá nhân hoặc sử dụng làm màn hình giải trí và đồ họa chuyên nghiệp nhờ chất lượng hiển thị sắc nét chuẩn 4K OLED.