Smart Tivi Samsung QLED Vision AI 4K 50 inch QA50Q7FA [ 50Q7FA ]
Thương hiệu: SAMSUNG
8.600.000₫ 14.000.000₫ - 39%
Mô tả:
Mô tả đang cập nhật
Tính Năng Nổi Bật
  • Thiết kế viền mỏng Slimlook hiện đại cùng độ phân giải 4K sắc nét.
  • Bộ xử lý Q4 AI Processor tối ưu hóa, nâng cấp hình ảnh bằng trí tuệ nhân tạo
  • Công nghệ Quantum Dot cho màu sắc chân thực sống động và rõ nét
  • Công nghệ Supreme UHD Dimming kiềm soát chi tiết độ tương phản
  • Công nghệ Color Booster Pro tăng cường màu sắc cho hình ảnh sống động
  • AI Generative Wallpaper thiết kế hình nền bằng AI cá nhân hóa theo sở thích.
  • Công nghệ OTS Lite tái tạo âm thanh vòm chuyển động theo hình ảnh.
  • Công nghệ Adaptive Sound tối ưu hóa theo nội dung âm thanh.
  • Hệ điều hành Tizen với giao diện trực quan và kho ứng dụng phong phú.
Thông Số Kỹ Thuật
Thương hiệu
Samsung
Mã sản phẩm
QA50Q7FAAKXXV
Hệ điều hành
Tizen™
Loại Tivi
Smart Tivi QLED
Kích thước màn hình
50 inch
Độ phân giải
4K UltraHD (3840x2160px)
Bluetooth
Bluetooth 5.3
Kết nối Internet
WiFi 5
Ethernet (LAN)
Cổng HDMI
3 cổng
Cổng USB
1 cổng
Hệ điều hành, giao diện
Tizen™
Vi xử lý
Bộ xử lý Q4 AI Processor
Các ứng dụng sẵn có
YouTube
Netflix
FPT Play
TV 360
VieON
Hỗ trợ điều khiển thông minh
Điều khiển One Remote Control tích hợp Solar Cell Remote
Tiện ích
Chiếu hình từ điện thoại lên TV: AirPlay 2
Điều khiển tivi bằng điện thoại: SmartThings
Universal Gestures: Điều khiển TV bằng đồng hồ Galaxy
Quick Remote: Sử dụng điện thoại như một điều khiển từ xa
Trợ lý ảo Tiếng Việt Bixby : Tìm kiếm bằng giọng nói Tiếng Việt
Công nghệ hình ảnh
Công nghệ Quantum Dot
Công nghệ Quantum HDR+
Công nghệ Motion Xcelerator
Công nghệ Supreme UHD Dimming
Công nghệ Mega Contrast
Công nghệ Color Booster Pro
AI Generative Wallpaper
Smart Calibration
Công nghệ âm thanh
Object Tracking Sound (OTS Lite)
Adaptive Sound
Q-symphony
Tổng công suất loa
Hệ thống loa 2CH, công suất 20W
Bảo hành
24 tháng
Xuất xứ
Việt Nam
Kích thước để bàn – Có chân đế
1120.3 x 694 x 237 mm – 9.5 kg
Kích thước treo tường – Không chân đế
1120.3 x 647 x 60 mm – 9.2 kg